10A22
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

10A22

:X ju 10A22 zô đối X:

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
lovelove

Điểm số : 22757

Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa   Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa I_icon_minitimeSat Dec 03, 2011 8:29 pm

NN nhà ta hỗm rày bị đi đồng tháp zề bị bệh cả tuần nay chưa hết, z mà lớp các bn học chung vs bn ấy, mà k bik wan tâm j hết, hỏi mấy bn có lương tâm k z? hiện tại chuyện gd của bn ấy có thể khiến pa mẹ bn ấy ly hôn lun đó, mấy bn bik hok? còn k bik an ủi bn nữa, chắc chắn bn ấy đang rất bùn, rất cần dc tâm sự vs mấy bn đó, mong mấy bn cũng vs mìh hay khuyên bn ấy, an ủi để giúp bn ấy đỡ bùn hơn nha!
lovelove

Điểm số : 22757

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa   Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa I_icon_minitimeSat Dec 03, 2011 8:34 pm

ai đọc dc tin này, mà có tình ngừi tìh bn bè thì làm ơn chung tay góp sức cùng tui an ủi bn ấy giùm cái, mới 16t mà bn ấy phải ở ngưỡng cửa 3 mẹ phải ly hôn kia kìa sorry
Khủng Long Ăn Táo

Khủng Long Ăn Táo

Điểm số : 22765

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa   Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa I_icon_minitimeSat Dec 03, 2011 9:22 pm

Đứa này là ai? Không xưng tên tuổi còn vào cái rum này la hét mất trật tự. Người ta không nói thì làm gì mà mình biết để mà an với chả ủi? Bạn nói vậy tức là lớp này không ai có lương tâm, lớp này ai cũng là người vô cảm à? Làm gì thì làm cũng phải suy nghĩ trước khi chửi người khác chứ. Nhung không nói nhiều khi vì Nhung không muốn lơp làm ầm lên, hơn nữa người đang buồn thường hay nhạy cảm về mặt tâm lý lắm, mình càng an ủi Nhung sẽ càng bị đụng chạm thêm thôi. Trước khi nói ra điều gì phải suy xét chứ, thích là chụp mũ à?
P/s: còn nữa, chuyện riêng tư của người ta không phải là thứ để bạn mang lên mạng nói oan oan, bạn có hình dung nổi Nhung sẽ nghĩ thế nào khi biết chuyện riêng của mình bị mang lên forum lớp bàn tán không? Hãy cẩn thận =)
Poko Bear
Admin
Admin
Poko Bear

Điểm số : 22963

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa   Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa I_icon_minitimeSat Dec 03, 2011 11:25 pm

moi ng lam j lam nhung dung lam wa ko thoj nhung thay bi thuong hai bun . tuj nghj la viec do la viec cua ng lon minh lo lam j . caj j fai xay ra thj cung xay ra thoi chj la van de thoj jan , tai sao faj keo dai no dau them . Nhung cung dau mun 3 me minh song mien cuong vi minh dung ko ? neu mai mot nhung co chong ma ko con iu nhau nua nhung co mun tip tuc song chung ko ? du j nhung van con tui tui ne dung ko , tuy minh ko than lam nhung minh la pan ma dung ko ? con 3 nam ben nhau nua ma . vi nhung tuj se o lai voi lop 1 tuan nua
https://fama22.forumvi.com
suju

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa   Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa I_icon_minitimeMon Dec 05, 2011 7:13 pm

[b]Như các bn cũng bik, chắc Nhung hay giỡn hay cười vs thàh viên trog lớp mìh lắm đúng k? có bao h các bn nghe bn ấy than vãn j về gd mìh chưa? bn ấy sống khá là nội tâm chứ nhỉ? Mìh cũng hay gặp chuyện bùn, nhưng mỗi khi nc vs bn ấy xong là mìh zui hẳn lên, bn ấy nc bik lắng nghe, bik an ủi, và hay làm trò cười lắm ngar, z mà tui chưa bao h an ủi dc bn ấy, sao thấy mìh có lỗi qá. Hay là lớp mìh hãy nc vs Nhung nhìu hơn để bn ấy k qá bùn vì chuyện gd nha, hồi chìu cô mìh có nói đến học bổng, mìh thì mún bn Nhung dc lãnh cái học bỗng đó, nên mìh sẽ bầu cho bn ấy, mà k bik lớp mìh mún ai lãnh học bổng của trg mìh nữa! Mìh mog bn Nhung sẽ zui hơn, và k còn bùn vì gd mìh nữa. Cố lên Chuột ngốc của tớ! cam love Cố lên turn
suju

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa   Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa I_icon_minitimeMon Dec 05, 2011 7:20 pm

[b][i] Cố lên, tui sẽ nun bên cạnh bn! Hãy chia sẻ vs lớp nhìu hơn, có lẽ Nhung sẽ đở bùn và sẽ zui hơn đó Nhung à. Ai mún trực típ an ủi bn ấy á, hãy nt an ủi bn ấy đi, zù chỉ 1 tin thui, chắc bn ấy cũng sẽ zui hơn khi có bn bè lớp mìh wan tâm đến bn ấy đó! laugh
[b][i]cùng pmm nik chát bn ấy Kenny_96_kenny để bik sdt của bn ấy nha!!! love
Khủng Long Ăn Táo

Khủng Long Ăn Táo

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa   Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa I_icon_minitimeMon Dec 05, 2011 10:02 pm

^ Mỹ Hân phải hôn? :"> =))
Phải công nhận là Nhung rất là tốt, Nhung lúc nào cũng vui vẻ hòa đồng với mọi người hết. Nếu như bạn ấy có chuyện buồn thì mình nghĩ là Nhung nên chia sẻ cho mọi người để mọi người có thể cùng nhau an ủi, ít ra cũng đỡ một phần nào. Những lúc như vậy tình đoàn kết giữa mọi người trong lớp cũng tăng lên nữa. Tui chỉ hơi bực là Nhung có chuyện nhưng cứ giấu hoài, không kể cho ai trong lớp nghe hết. Tuy chúng ta ai cũng là con nít, không giải quyết được gì nhiều nhưng ít ra chúng ta có thể giúp Nhung vượt qua được một cách dễ dàng hơn
suju

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa   Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa I_icon_minitimeTue Dec 06, 2011 6:29 pm

Hà nè, tui k phải Mỹ Hân auk, tui xin dc giấu tên nha, hihi Very Happy
Ừa đúng oy đó, hỗm rày toàn thấy bn ấy cười đùa, giỡn vs lớp mìh, như k có chuyện j xảy ra hết trơn, bn ấy k chịu chia sẻ j hết, hay là tại Nhung k mún lớp mìh theo bn ấy ha? smoking
Hay là ai đó trog lớp mìh thử nc vs bn ấy xem, mà tốt nhất là kêu con trai á, vì con trai dễ nc sẽ dễ làm bn ấy zui hơn đó, theo Hà thì mìh nên nhờ ai để nc vs Nhung, giúp cho bn ấy đở bùn chuyện gd h?
nsee \
Nhung ơi, cố lên! rùi từ từ mọi chuyện cũng sẽ wa thui mừk
Tôi iu bn lắm (mặc dù bn thix ngừi # oy, hix hix lovely ) Nhưng mà tui sẽ mãi mãi iu và bên cạnh bn, hay chia sẻ nhìu hơn vs lớp mìh nha Nhung!! smile1
suju

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa   Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa I_icon_minitimeTue Dec 06, 2011 6:52 pm

ai trog lớp hay nc vs bn Nhung á, thử nc trực típ vs Nhung xem sao. Mìh nghe con Xvy nói là Lợi hay nc vs Nhung, Cường vs Kiệt cũng ngồi gần Nhung hay chọc Nhung nữa, z 1 trog 3 bn này or cả 3 thử nc vs Nhung xem sao nha!! good
Vì Nhung là bn của a22 từng bày trò cho lớp mìh chơi, chúng ta phải gỡ rối tơ lòng cho bn ấy thui lovely
Sao sao h ai sẽ nc trực típ vs Nhung đây? ai mạh dạn tí đi nèo red card
suju

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa   Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa I_icon_minitimeTue Dec 06, 2011 10:09 pm

tui là 1 thành viên trog lớp. nhưng k phải là con Hà auk nha, tui là boy á nha, xin mạn phép cho tui dc giấu tên, nên đừng tìm hỉu tui là ai nha wew
Poko Bear
Admin
Admin
Poko Bear

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa   Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa I_icon_minitimeWed Dec 07, 2011 9:29 pm

Tui đề cử Lâm Thiệu Lương nói chuyện với Nhung
P/s : Boy lớp mình mà ai thích Suju ta ?
loi85963
Starter
Starter

Điểm số : 22899

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa   Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa I_icon_minitimeThu Dec 08, 2011 11:25 am

Phú thik Suju => cóa thể lè nóa shifty
Poko Bear
Admin
Admin
Poko Bear

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa   Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa I_icon_minitimeThu Dec 08, 2011 7:18 pm

Tui close 2pic lai nha ~ Nhung doc goi` ! Rat cam on moi ng` wan tam
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa   Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa I_icon_minitime

Bạn Ngọc Nhung đang buồn vì gia đình kìa
Trang 1 trong tổng số 1 trang